องค์การบริหารส่วนตำบลกองก๋อย โดยศูนย์อาสาสมัครป้องกันภัยฝ่ายพลเรือนองค์การบริหารส่วนตำบลกองก๋อย มีความประสงค์ต้องการรับสมัคร สมาชิกอาสาสมัครป้องกันภัยฝ่ายพลเรือน (อปพร.) ประจำศูนย์ อปพร. องค์การบริหารส่วนตำบลกองก๋อย
ผู้ประสงค์ที่จะสมัครฯ ขอและยื่นใบสมัครฯพร้อมหลักฐานด้วยตนเองได้ที่ งานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัยและศูนย์ อปพร. องค์การบริหารส่วนตำบลกองก๋อย
ระหว่างวันที่ 3 มกราคม 2567 ถึงวันที่ 29 กุมภาพันธ์ 2567 ตั้งแต่เวลา 08.30 – 16.30 น. เว้นวันหยุดราชการ
![](http://www.kongkoy.go.th/system_files/186/71bedf8f81bb641ce8a432fa5645ad71.jpg)
![](http://www.kongkoy.go.th/system_files/186/11781b6e24d941357000159b3a2c2c9d.jpg) |