บุคลากรองค์การบริหารส่วนตำบลกองก๋อย เข้าร่วมโครงการส่งเสริมคุณธรรม จริยธรรมและยกระดับการป้องกันการทุจริต ของจังหวัดแม่ฮ่องสอน ประจำปี 2566 |
![Responsive image](./system_files/186/71f212f22199f67989123bdb4854d6ed.jpg) |
องค์การบริหารส่วนตำบลกองก๋อย โดยนายศุภณัชรัญญ์ พงสินวุฒิบุญญาภา นายกองค์การบริหารส่วนตำบลกองก๋อย ได้มอบหมายให้ นางสาวนันทพร พินิจราชกิจ ตำแหน่งนิติกรปฏิบัติการ และนางสาวอทิตยา เตชะคฤหะ ตำแหน่งเจ้าพนักงานธุรการชำนาญงาน เข้าร่วม "โครงการเพิ่มประสิทธิภาพการประเมินคุณณะรรมและความโปร่งใสในการดำเนินงานของหน่วยงานภาครัฐ (ITA) จังหวัดแม่ฮ่องสอน ประจำปีงบประมาณ 2566" ในวันที่ 1 มีนาคม 2566 โดยมี 2 กิจกรรมคือ
กิจกรรมที่ 1 อบรมเชิงปฏิบัติการและถอดบทเรียนการประเมินคุณธรรมและความโปร่งใสในการดำเนินงานของหน่วยงานภาครัฐ (ITA) จังหวัดแม่ฮ่องสอน ประจำปีงบระมาณ 2566
กิจกรรมที่ 2 การขับเคลื่อนจริยธรรม โดยมีเนื้อหาและวัตถุประสงค์ในการส่งเสริมคุณธรรม จริยธรรม ของข้าราชการและพนักงานของรัฐ |
|
โพสเมื่อ : 06 มี.ค. 2566 |
|
|