กิจกรรมเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้า ฯ พระบรมราชินี 3 มิถุนายน 2567 |
![Responsive image](./system_files/186/5c27b8a1430e03449bc5ea3596d807b5.jpg) |
องค์การบริหารส่วนตำบลกองก๋อย ภายใต้การบริหารงานของนายศุภณัชรัญญ์ พงสินวุฒิบุญญาภา (แก้วลังกา) นายกองค์การบริหารส่วนตำบลกองก๋อย นำบุคลากรในสังกัดร่วมกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้า ฯ พระบรมราชินี เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 3 มิถุนายน 2567 ณ หอประชุมโรงเรียนสบเมยวิทยาคม |
|
โพสเมื่อ : 03 มิ.ย. 2567 |
|
|